:D snasui.com ยินดีต้อนรับ :D
ยินดีต้อนรับสู่กระดานถามตอบ Excel and VBA และอื่น ๆ ที่เป็นมิตรกับทุกท่าน มีไฟล์แนบมหาศาล ช่วยให้ท่านค้นหาและติดตามศึกษาได้โดยง่าย :thup: สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้ระบุ Version ของ Excel ที่ใช้งานจริง สามารถทำตาม Link นี้เพื่อจะได้รับคำตอบที่ตรงกับ Version ของท่านครับ :arrow: ระบุ Version ของ Excel
:!: โปรดทราบ :!:
  1. กรุณาอ่านกฎการใช้บอร์ด (Forum rules) ในตำแหน่งด้านบนของแต่ละบอร์ด
  2. การสมัครสมาชิก การ Login การกู้คืนรหัสผ่าน
    1. สมัครสมาชิกดูขั้นตอนได้ที่ :arrow: สมัครสมาชิก
    2. Login เข้าระบบโดยคลิกปุ่ม Login ตรงมุมขวาบนของหน้านี้ :roll:
    3. การ Login ผ่าน Facebook ดูวิธีที่ :arrow: Login ผ่าน Facebook
    4. ลืมรหัสผ่านสามารถรับรหัสใหม่ได้ที่ :arrow: Reset รหัสผ่าน
  3. มีปัญหาการใช้งาน แจ้งผู้ดูแลระบบได้ที่ :arrow: ติดต่อผู้ดูแลระบบ
  4. กำหนดการตั้งค่าส่วนตัว เช่นตั้งค่าภาษาเป็นไทยหรืออังกฤษดูได้ที่ :arrow: ตั้งค่าส่วนตัว
  5. การตั้งและตอบกระทู้ดูได้ที่ :arrow: วิธีการตั้งและตอบกระทู้
  6. การจัดรูปแบบตัวอักษรด้วย bbcode ในช่องแสดงความคิดเห็นดูได้ที่ :arrow: จัดรูปแบบตัวอักษร
  7. กำหนดขนาดตัวอักษรใน Browser ดูได้ที่ :arrow: กำหนดขนาดตัวอักษรใน Browser

โปรแกรมลงเวลาเข้า - ออก พนักงาน (แบบง่าย) แจกฟรี V.2

ฟอรัมสำหรับแจกจ่ายแบ่งปันไฟล์ รวมทั้งแหล่งความรู้ต่าง ๆ เกี่ยวกับ Excel
keota
Member
Member

Re: โปรแกรมลงเวลาเข้า - ออก พนักงาน (แบบง่าย) แจกฟรี V.2

Post by keota »

ด้วยความเคารบ ขอรหัสผ่านยกเลีกการป้องกันแผ่นงาน เพื่ออยากแก้ไขบางย่าง
ton_navy95
Member
Member

Re: โปรแกรมลงเวลาเข้า - ออก พนักงาน (แบบง่าย) แจกฟรี V.2

Post by ton_navy95 »

_ดหลดตรงไหนครับ ผมหาไม่เจอครับ
snasui
Site Admin
Site Admin
Excel Ver: 2010, 365

Post by snasui »

:D ดาวน์โหลดได้ที่โพสต์แรกของกระทู้นี้ครับ

กาารไปยังโพสต์แรก สังเกตมุมขวาล่างหรือขวาบนของหน้านี้ จะมีเลขหน้า 1 2 3 4 ให้คลิกเลข 1 ครับ
hanamijung
Member
Member

Post by hanamijung »

ขอบคุณครับกำลังศึกษา
kotchapon
Member
Member

Post by kotchapon »

ขอบคุณมากๆๆค่ะ มีประโยชน์ในการทำงานมากค่ะ
maiicheewa
Member
Member

Post by maiicheewa »

ขอบคุณมากนะคะ เป็นสิ่งที่ดีจิงๆ และให้ฟรีด้วย ขอบคุณมากคะ
prajak12
Member
Member

Post by prajak12 »

ผมติดปัญหาเวลาที่เลือกไปที่หน้า Report กับ AddTime ตามรูปครับ
ผมได้แก้ปัญหาปฏิทินด้วยวิธีในลิงค์นี้แล้ว viewtopic.php?f=9&t=2994
ก็ยังเป็นเหมือนเดิม
Attachments
222.jpg (178.07 KiB) Viewed 2208 times
333.jpg (201.31 KiB) Viewed 2208 times
ukritf
Member
Member

Post by ukritf »

ขอบคุณมากครับผม
Post Reply